Yaya ake amfani da injin pellet biomass?
1. Bayan an shigar da injin pellet na biomass, duba matsayi na ɗaure na fasteners a ko'ina. Idan sako-sako ne, sai a dage shi cikin lokaci.
2. Bincika ko maƙarƙashiyar bel ɗin watsawa ya dace, kuma ko mashin motar da mashin ɗin pellet ɗin suna layi ɗaya.
3. Kafin gudanar da injin pellet na biomass, da farko juya motar rotor da hannu don bincika ko ƙusoshin, guduma da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa suna aiki a sassauƙa da dogaro, ko akwai wani karo a cikin harsashi, da ko jujjuyawar na'urar rotor. daidai yake da kibiya akan injin. Yana nufin daidaitawa iri ɗaya, ko motar da injin pellet suna da mai da kyau.
4. Kada a maye gurbin juzu'in yadda ake so, don hana ɗakin murƙushewa ya fashe saboda saurin juyawa, ko kuma ya shafi ingancin aikin idan saurin juyawa ya yi ƙasa da ƙasa.
5. Bayan pulverizer yana gudana, yin aiki na tsawon minti 2 zuwa 3, sannan sake ciyar da aikin bayan babu wani abu mara kyau.
6. Kula da yanayin aiki na injin pellet na biomass a cikin lokaci a lokacin aiki, kuma ciyarwar ya kamata ya kasance ko da, don hana hanawa mota mai ban sha'awa, kuma bai kamata a yi nauyi na dogon lokaci ba. Idan an gano cewa akwai rawar jiki, amo, zafin jiki mai yawa na ɗaukar hoto da jiki, da fesa kayan waje, yakamata a dakatar da shi don dubawa da farko, kuma ana iya ci gaba da aikin bayan gyara matsala.
7. Ya kamata a rika duba kayan da aka nika da su a tsanake don gudun kada guda irin su tagulla, karfe, da duwatsu su shiga cikin injin da ke murkushewa da haddasa hadurra.
8. Mai aiki baya buƙatar sanya safar hannu. Lokacin ciyarwa, yakamata su yi tafiya zuwa gefen injin pellet na biomass don hana tarkacen dawowa daga cutar da fuska.
Lokacin aikawa: Juni-05-2022