Matsalar Injin Pellet

Sau da yawa muna fuskantar wasu matsaloli yayin amfani da injin pellet, to ta yaya za mu magance kurakuran sa? Bari in jagorance ku don koyi tare:
Abu na farko da za mu yi shi ne bincika soket ɗin wuta, toshe da igiyar wutar lantarki na injin pellet don zubar da iskar oxygen da karyewa. Idan ba haka ba, za mu iya shigar da wutar lantarki don gwada injin. Lokacin da fim ɗin ya sake motsawa, to, zamu iya yanke shawarar cewa ɗaya daga cikin capacitors na farawa na injin ya ɓace. Maganin wannan yanayin shine maye gurbin sabon.
Wani halin da ake ciki shi ne cewa na'urar pellet ba ta amsawa bayan kunna wutar lantarki, kuma za mu iya amsawa bayan yin amfani da karfi na waje, amma akwai sauti mai rauni a cikin motar, to, wannan yana faruwa ne ta hanyar ɗigon ɗigo na farawa capacitor. Idan aka ce halin yanzu yana da ƙarfi sosai kuma ba za a iya kunna motar kwata-kwata ba, to za mu iya yanke shawarar cewa gajeriyar da'ira na farawa capacitor ne ya haifar da shi. Idan babu ƙwararrun kayan aiki, za mu iya fara cire capacitor, saka jagora biyu a cikin sifili da jacks na gaba na mains daban don cajin capacitor, sannan cire hanyoyin biyu zuwa gajeriyar kewayawa da fitarwa. Idan akwai tartsatsin fitarwa da sautin "snap" mai ƙarfi a wannan lokacin, yana nufin cewa ana iya amfani da capacitor; idan tartsatsi da sauti suna da rauni, yana nufin cewa ƙarfin capacitor ya ragu, kuma muna buƙatar maye gurbin shi da wani sabo ko sabunta shi. Kawai ƙara ƙaramin capacitor. Idan aka ce capacitor ya lalace kuma an gaje shi, ba za a iya amfani da wannan hanyar ba, kuma dole ne a canza shi da sabon samfuri iri ɗaya don gyara wannan matsala.
Kingoro Pellet Machinery Co., Ltd. kwararre ne na kera injinan pellet. Muna fatan ba da haɗin kai tare da ku da gaske, kuma za mu yi muku hidima da zuciya ɗaya.

1 (24)


Lokacin aikawa: Agusta-22-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana