Dalilin da ke shafar farashin injin pellet na biomass shine ainihin shi

Man pellet na biomass yana amfani da bambaro, bawon gyada, ciyawa, rassa, ganye, ciyayi, haushi da sauran tarkace a matsayin kayan daki, kuma ana sarrafa su zuwa ƙanƙara mai siffa mai siffar sanda ta hanyar juzu'i, injin pellet na biomass da sauran kayan aiki.Ana yin man pellet ta hanyar fitar da albarkatun kasa kamar guntun itace da bambaro ta latsa abin nadi da zobe suna mutu a ƙarƙashin yanayin zafi na yau da kullun.

Dalilin da ke shafar farashin injin pellet na biomass shine ainihin albarkatun ƙasa.Kowa ya san abin da ake fitarwa ya bambanta, farashin kuma ya bambanta, amma nau'in kayan ya bambanta, farashin kuma zai bambanta, saboda kayan da ake samu daban-daban, danshi daban, kayan aikin kuma zai kasance daban. daban.

Injin pellet na biomass yana ɗaukar fasahohin gyare-gyare iri-iri kamar gyare-gyaren sanyaya da gyare-gyaren extrusion.Gyaran mai da tsarin siffantawa yana sa pellet ɗin biomass yayi kyau a bayyanar da ƙanƙanta a tsari.

Duk injin ɗin yana ɗaukar abubuwa na musamman da na'urar watsawa ta hanyar haɗin kai, kuma mahimman sassan an yi su ne da ƙarfe na ƙarfe da kayan jurewa, da kuma amfani da maganin zafin wutar lantarki don tsawaita rayuwar sabis.
Injin pellet na biomass yana da babban fitarwa, ƙarancin amfani da makamashi, ƙaramar hayaniya, ƙarancin tsaro, juriya mai ƙarfi, ci gaba da samarwa, tattalin arziki da dorewa.

Abokan da ke saka hannun jari a injunan pellet, dole ne ku fahimci fitar da injin pellet.Yayin da kuke nomawa, yawan sayar da ku.Yana iya kai tsaye kawo amfani mai kyau ga masu zuba jari da samun kuɗi.Kowane mai saka jari yana son wannan.na.Anan ga wasu mahimman mahimman bayanai don haɓaka samarwa da kyau:

Tabbatar duba injin pellet kafin samarwa don ganin idan injin ɗin daidai ne, kuma duba idan akwai abubuwa na waje a cikin silo.Ya kamata a yi watsi da 'yan mintoci kaɗan lokacin farawa, sannan fara samarwa bayan komai ya kasance na al'ada.

Idan kana son samar da da kyau, dole ne ka kula sosai da albarkatun da ke shiga cikin silo.Dole ne albarkatun kasa su kasance sundries, kuma babu wani abu mai wuya da zai iya shiga cikin silo.Danyen kayan da ba a niƙasa da bushewa ba zai iya shiga cikin silo., Abubuwan da ba a bushe ba suna da sauƙi don bi da ɗakin granulation, wanda zai shafi granulation na al'ada.

Samar da al'ada kawai ba zai haifar da lahani ga injin ba, ba zai shafi samarwa ba, kuma zai samar da ƙari.

Inganta ingantattun ingantattun injin pellet na biomass, rage farashin injin pellet na biomass, samar da ƙari, samar da pellets masu inganci, da dawo da farashi cikin sauri.

5fe53589c5d5c


Lokacin aikawa: Juni-10-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana