Layin samar da pellet ɗin itace ya haɗa da murƙushewa, niƙa, bushewa, granulating, sanyaya da sassan marufi. Kowane sashin aikin yana haɗa ta hanyar silo, wanda ke ba da damar ci gaba da aiki ta atomatik na duk layin samarwa kuma yana rage yawan ƙura. The...
Abokai daga Chile, da fatan za a karɓa. An ɗora layin samar da pelletizer ɗin ku kuma an aika da shi nan da nan, kuma za a aika pelletizer zuwa Chile. Sawdust pelletizer samar line kayan aiki: crusher, pelletizer, mai sanyaya, baler da karin kayan aiki. Samfurin Granulator: 580 duk-in-o ...
Ton 1.5-2 a kowace sa'a na samar da pellet na itace a Myanmar. Dukan layin samarwa ya haɗa da sashin katako - injin niƙa - ɓangaren bushewa - sashin pelletizing - sanyaya da sashin shiryawa da sauransu. Yana gudana da kyau shekaru da yawa, yana yin pellets a tsaye.
Ton 0.7-1 a kowace sa'a layin samar da pellet yana cikin Ghana. Tsarin bayarwa Raw abu shine cakuda katako da itace mai laushi, danshi shine 10% -17% gabaɗayan layin samarwa ya haɗa da guntun itace – guduma niƙa – ɓangaren bushewa – ɓangaren pelletizing – sanyaya da p ...
Layin samar da pellet na 6t/h yana cikin Suriname. Abubuwan da ake fitarwa a shekara shine ton dubu 40. Raw abu itace, danshi ne 50% dukan samar line hada da itace chipper - guduma niƙa - bushe sashe - pelletizing sashe - sanyaya da shiryawa sashen ...
Layin samar da pellet na itace na 3t/h yana cikin Tailandia Yawan fitarwa na shekara shine ton dubu 20. Raw abu itace, danshi ne 50% dukan samar line hada da itace chipper - na farko bushewa sashe- guduma niƙa - na biyu bushewa sashe --pelle ...